เวอร์ชันเต็ม: [-- ทีเด็ดครูเพ็ญ --]

ZEED5 | รูปโป๊ หนังโป๊ โหลดหนัง แอบถ่าย ภาพหลุด คลิปหลุด PicPostX [X]Post รูปภาพจากทางบ้าน picpost 18 thai แอบ ถ่าย น่ารัก พริตตี้ ทางบ้านโชว์ ภาพหลุด โหลดMoviesX 18+ หนังโป๊ asiax ฝรั่งx storyx หนังx หนังโป๊ะ 18+ อ่านDoujin ตูนโป๊แปลไทย การ์ตูนโดจิน การ์ตูนโป้ โดจิน การ์ตูนโป๊ะ แปลไทย อ่านตูนx -> เรื่องเล่า ประสบการณ์เสียว อ่านเรื่องเสียว เรื่องเล่าจากทางบ้าน เสียวเฉพาะเด็ก เรื่องเล่าทางบ้าน -> ทีเด็ดครูเพ็ญ [สั่งพิมพ์] เข้าสู่ระบบ -> ลงทะเบียน -> ตอบกลับ -> ตั้งกระทู้

ookoo 2011-10-03 11:10
ทีเด็ดครูเพ็ญ
"แม่เธอมาพบฉัน..บอกว่าเธอเกเร ฉันก็สอบถามจากครูประจำชั้นเธอแล้วก็ได้เรื่องอย่างเดียวกัน                                                                      
ตั้งแต่พรุ่งนี้เลิกเรียนเธอต้องมานั่งทำการบ้านที่ห้องฉันเข้าใจไม๊......."ผมนั่งฟังเสียงครูเพ็ญรองครูใหญ่พูดเป็นชุดๆ                                        
ครูเพ็ญเคยเป็นครูประจำชั้นที่โรงเรียนผมตอน ม.2 เป็นโรงเรียนชายล้วน พอขึ้น ม.3 แกก็ไปเป็นรองครูใหญ่เท่าที่รู้มา                                    
อายุแกก็น่าจะราวๆ 32-34แล้วลูกสาวแกโตกว่าผมเยอะแต่แกดูไม่ค่อยแก่เท่าไหร่และผิวพรรณขาวนวล                                                  
ครูเพ็ญสอนสังคมศึกษาลืมบอกไป เรื่องนี้เกิดขึ้นสมัยผมยังเรียนหนังสืออยู่เลยครูเพ็ญเป็นครูที่น่ากลัวสำหรับเด็ก                                  
เพราะแกดุมาก แต่สิ่งที่เด็กนักเรียนบางคนแอบชอบแกก็คือนมของแกที่ใหญ่และเต่งตึงเราเป็นนักเรียนชอบแอบดู                                  
กระโปรงครูมั่งดูนมครูมั่ง และก็กลับไปชักว่าวที่บ้านผมเองถึงจะไม่ชอบครูเพ็ญ แต่ก็ชอบแอบดูนมแกตอน ม.2 เสมอ                                
มันใหญ่เด้งๆ น่าขยำและดูตกเย็นผมต้องมาที่ห้องครูเพ็ญ ทำการบ้านถึงห้าโมงกว่า ถึงจะได้กลับบ้าน
หลังๆผมรู้สึกชอบเพราะได้ดูนมแกใกล้ๆจนวันนึงหลังจากนั้นอาทิตย์นึงแกนัดกับผมวันเสาร์ขอให้ผมมาช่วยจัดห้องทำงานของแก            
เพราะแกจะย้ายขึ้นไปชั้นบนในระหว่างที่ทำงานไป ครูเพ็ญก้มหยิบนู่นหยิบนี่ ไม่ได้ระวังเสื้อคอกว้างที่แกใส่มาก็เปิดโล่งให้ผมดู                    
ผมแอบดูจนไอ้ควยผมแข็งเลยจนผมมองเพลินแกเงยหน้ามาเห็นพอดี พอแกเห็นยังงั้นแกก็เข้ามาหยิกผมที่ท้องน้อยทันที                    
"นี่ๆๆๆ ทะลึ่งนะเรา มาแอบมองหน้าอกครูทำไม...." ผมๆๆ......ผมไม่ได้ตั้งใจครับ...อูยย ฉันเห็นเธอมองหลายหนแล้ว..                    
นี่ๆๆๆๆๆผมแทบร้องไห้น้ำตาเล็ด เพราะเจ็บที่โดยหยิกสักพักครูเพ็ญคงนึกได้ เพราะผมเปิดดูมันเป็นรอยเขียวจนม่วง
ครูแกก็เห็นที่ผมเปิดดูแกก็เข้ามาครูขอโทษ...ก็เธอนี่น้า....ไหนดูซิ....เดี๋ยวเอายาหม่องนี่ทาให้ แกคงรู้สึกผิดที่หยิกผมจน                          
ฮ้อเลือดแกให้ผมนั่งลงแล้วก็ทายาหม่องให้ระหว่างที่ผมนอนลงให้แกทายาเสื้อแกก็เปิดออกเพราะแกก้มลงมา                                          
  ผมก็ดูอีกแกก็มองหน้าผมแหมไม่ได้เลยนะเรา....เอ้าอยากดูๆเลยไม่ว่าหรอก....เออ..เสื้อชั้นมันก็โป๊จริงๆ ด้วย...                                            
ผมหันไปทางอื่นตอนแกบอกให้ดู แหมคนเราถ้าห้ามก็เหมือนยิ่งยุแต่ถ้าให้ทำจริงๆ ละก็ไม่ค่อยกล้าไง...ทำไมไม่อยากดูแล้วเหรอ..                    
"ผม..เอ่อผม...."นี่แหละน้า..พวกเด็กนักเรียนพวกนี้พอให้ทำจริงๆก็ไม่กล้า..ผมลุกขึ้นไปช่วยแกจัดของต่อแล้ว                                                
แกก็พาออกไปกินข้าวกลับเข้ามาแกก็ของีบหน่อยผมเองก็นึกอะไรได้อย่างนึงพอแกบ่นว่าปวดหัวไหล่                                                              
"ผมนวดให้ครูเอาไม๊ครับ..." "เธอนวดเป็นเหรอ..." "ผมนวดให้แม่บ่อยๆ ครับ....." "เอาซิ....อืม....มือหนักดีจัง....."                        
ผมนวดแกไปก็ชะโงกดูนมแกไปด้วย ในใจอยากจะขยำให้เต็มมือนวดไปๆ ผมก็สะดุ้ง "ทำไมเธอถึงชอบแอบดูนมครู ....หา..                          
นายกมล................" "เอ่อ...ผม............" "เด็กนักเรียนรุ่นไหนรุ่นนั้น มีครูสาวๆ หลายคนมาบ่นเรื่อง                                                                                  
ที่พวกเธอแอบดูใต้กระโปรงครู............"ผมสะดุ้งอีกเพราะว่าผมก็เป็นหนึ่งในนั้นอย่างว่าละนะ                                                                
เด็กวัยรุ่นก็ยังงี้....แหมเธอนวดแล้วสบายจังเลย......ดีๆ....นี่นายกมล.........เธอแอบดูกระโปรงใครบ้าง..."                                                
"ผม....ผมเปล่าครับ....."  "เปล่า....ถามยังไงเธอก็ไม่รับกันหรอก ครูสาวๆ น่ะ เค้ายังไม่มีแฟนพวก                                                                        
เธอทำอะไรอย่าให้มันมากเกินไปนัก อย่างพวกชั้นถ้าจะมาดู ชั้นก็ยังเฉยๆ....แต่ก็มีเธอ..นายกมล..หนักกว่าเพื่อน                                                            
ฉันเห็นเธอแอบดูหน้าอกฉันประจำ........."ผมขอโทษครับ......"ผมใจคอไม่ค่อยดีกลัวจะโดนลงโทษและกลัวว่า                                          
แกจะไปฟ้องแม่ผมๆนวดแกไปเรื่อยๆ เห็นว่านวดที่ไหล่นานแล้ว เลยขอนวดหลังแกบ้าง "ผมขอนวดหลังด้วยนะครับ..."                            
อืม...เอาซิ.............เออ...ดีๆ..เธอนี่นวดเก่งจริงๆ.........."ผมขออนุญาต แกบิดแขนแบบนักกีฬา                                                                  
มือผมมันก็ไปป้วนเปี้ยนแถวข้างๆ นมแกใจจริงๆ ก็อยากจะจับใจจะขาด แต่ตอนนั้นกลัวแกมากๆ เลย                                                            
จนกระทั่ง"อยากลองจับดูไม๊.....กมล.."  "จับ......"   "ก็เธออยากจับอะไรล่ะ......"    "ผม....เอ่อ........"
ครูเพ็ญดึงมือผมข้างนึงไปจับที่หน้าอกของแก ผมหายใจแรงขึ้นๆ รู้สึกหูอื้อไปหมด
"เป็นไง ได้จับของจริงๆ...ดีไม๊.....เธอไปจับของคนอื่นโดนเค้าตบหน้าหันเลยนะฉันจะบอกให้......" "เอ่อ..."
"ไงล่ะ....ฉันอนุญาต...นั่นแหละ..เป็นยังไง อย่างที่เธอคิดไม๊.....เบาๆ ซิ แหม เธอนี่......" "ครูครับ...ผม...."
"ไปล๊อคประตู.....กมล" ผมเดินไปล๊อคประตู มือไม้ยังสั่นอยู่ เดินกลับมาเห็นครูเพ็ญยิ้มบางๆมองมาที่หน้าผม                                        
แล้วก็หันเก้าอี้กลับ "เอานวดต่อซิ..กำลังสบายเลย....."   "นวดตรง........"  "เธออยากนวดตรงไหนล่ะ...." "ผม......"
"เอ้า..อยากจับ ฉันให้จับได้เลย.....มานี่ แบบนี้..."ผมขยำเบาบ้างแรงบ้าง ถ้าแรงไปครูแกก็จะตีมือผมเบาๆ
ผมเองรู้สึกไม่กลัวอะไรแล้วและรู้สึกอยากจะทำอะไรให้มากกว่านี้เมื่อก่อนนั้นเด็กรุ่นผมไม่มีโอกาสได้มีอะไร                                                  
กับผู้หญิงจริงๆอย่างดีก็ดูหนังโป๊ และหนังสือโป๊เท่านั้นพอมาถึงตรงนี้ผมก็ทำในสิ่งที่เด็ก ม.3คนนึงจะกล้าทำ                                        
ความอยากมันมีมากกว่าผมเลยล้วงมือเข้าไปในเสื้อของแกล้วงผ่านเสื้อชั้นในจนมือสัมผัสกับหัวนมของแก ไอ้ควยของผมแทบ                        
จะแตกระเบิดออกมา รู้สึกได้เลยว่าน้ำมันซึมๆ ออกมา จากท่อนควยสวาทของผมจมฉำเนียว
ตอนนี้เสื้อในครูเพ็ญ สาวรุ่นใหญ่อายุ34หลุดลงไปแล้วเพราะผมแกะตะขอออกผมคุกเข่าลงด้านหน้าแกและดูดเลีย                                  
หัวนมทั้งสองข้างของแกผมสัมผัสได้ถึงลมหายใจหอบแรงของแกๆเหมือนแกเอามือสองข้างของครูเพ็ญลูบหัวผมอยู่ไปมา                                  
ในขณะที่ลิ้นของผมตวัดเลียที่หัวนมข้างซ้ายของแกกมล.........อูย.....ช่วยครูด้วยนะ....อูย.....กมล..............                                      
ครู.......อูย........อย่าทรมานครูไปมากกว่านี่เลย..........ช่วยครูด้วย............... "ครูเพ็ญถอดกางเกงและกางเกงใน                        
ของแกออกภาพที่ผมเห็นคือร่างอันขาวโพลนถึงจะดูอวบใหญ่ถึงจะปกคลุมด้วยขนหมอยของแกที่ดกดำและบริเวณร่องรูหีของแก                        
มีน้ำเต็มไปหมดน้ำใสๆ เปียกเยิ้มจนทำให้ขนรอบๆ แฉะไปหมดครูเพ็ญกดหัวผมลงไปแนบกับหีของแก ผมเองถึงแม้จะไม่เคย                            
เห็นหีใกล้ๆเลยสักครั้งแต่เมื่อสิ่งที่มาอยู่ตรงหน้าแบบนี้ทุกอย่างมันก็เป็นไปตามธรรมชาติ ผมแลบลิ้นออกไปเลียตรงร่องสวาท                              
ของครูเพ็ญทันทียิ่งเลียยิ่งอร่อยครูเพ็ญจับหัวผมกดลงไปจนแทบจะแนบกับร่องรูหีสวาทของแกทีเดียว อูย............กมล............          
ช่วยครูด้วย..........อูยย........กมลจ๋า......เป็นผัวครูนะ......เสียวจังเลย..............อืมม.......................กมลลล............      
กลิ่นหอมหวานจากร่องรูหีสวาทยิ่งทำให้ผมอยากดูดกินมากยิ่งขึ้นแต่แล้วครูเพ็ญก็จับผมเงยหน้าขึ้นแล้วจับผมลุกขึ้น                                    
แกรูดซิปกางเกงยีนส์ผมลงและถอดกางเกงยีนส์กับดึงกางเกงในผมออกแกมองไปที่ท่อนลำควยของผมๆตาเป็นประกายในตอนนี้              
ควยของผมมันแข็งจนไม่รู้จะเป็นยังๆไงแล้วน้ำหล่อลื่นเปียกเยิ้มเต็มไปหมดครูเพ็ญจับให้ผมนั่งลงเก้าอี้แล้วแกก็นั่งทับลงบนควย                
ของผมทันทีอูยย....กมลจ๋า........ซี๊ดส์สสส............โอววววว............แข็งเหลือเกิน.น.น........โอววววววววววว...........            
กมล...... ของเธอใหญ่จังเลย ย..................  อูววววว ว ว ว..................กมลจ๋าาา.............เป็นผัวครูนะ...........                      
ครูทนไม่ไหวแล้วววววว............................ ครูเพ็ญกอดผมเอาไว้แน่นปากเราสองคนประกบกันโดยที่ครูเพ็ญเป็นคน                        
เอาปากมาดูดปากผมก่อนผมทำตามโดยสัญชาติญาณพอลิ้นครูเพ็ญควานเข้ามาในปากผมก็แลบลิ้นออกไปเราดูดปากกัน                    
อย่างคนหื่นกระหายอย่างคนที่กำลังเงี่ยนรัก ครูเพ็ญในตอนนี้กระแทกก้นลงมาที่ท่อนควยสวาทผมทั้งดันทั้งเบียดทั้งบด                                
ร่อนหีแกบอดปมากดมันขึ้นลงจนแกร้องออกมาสุดๆๆ "อูยยยยยยยยยยยย....................กมล ล ล........                                              
ครูทนไม่ไหวแล้วววว วว...................... ครูๆ เสร็จๆแล้ววว วว ววว .............ววววววววว...................อืม ม ม ม มมมมม.......................
" ทุกอย่างดูจะสงบเงียบ ยกเว้นเสียงหายใจที่ฟืดฟาดของแกภายในหีตอด......ตุบ....ๆแรงมากเป็นระยะๆ          
เหงื่อเราสองคนไหลย้อยเหมือนคนอาบน้ำใหม่ๆครูเพ็ญลุกขึ้นยืน ร่างอันขาวโพลน เคลื่อนไหวช้าเนิบๆ                                                          
ครูเพ็ญ คุกเข่าลงระหว่างขาของผมแล้วเงยหน้าขึ้นมา "ครูทำให้เธอนะกมล....อืม ม......" ครูเพ็ญทำในสิ่งที่ผมเคยคิดเอา                        
ไว้ตอนช่วยตัวเองและนึกถึงแกนั่นคือแกใช้ปากอมหัวควยไปถึงท่อนลำควยของผมเอาไว้ ผมยังนึกว่าตัวเองฝันไปแต่ภาพที่เกิดขึ้น                  
ตรงหน้ามันเป็นของจริง เสียงดังจ๊วบๆ ดังจนได้ยินผมเองก็แทบจะกลั้นเอาไว้ไม่อยู่ตั้งแต่แรกแล้วพอครูเพ็ญอมลงไปเกือบสุดโคน                          
ผมก็สุดที่จะทนไหว"อูย ย.....ครู............................"ผมลืมตัว ใช้มือกดหัวครูเพ็ญเอาไว้ ในขณะที่ควยของผมกำลัง                    
ปล่อยน้ำสีขาวขุ่นออกมา เสียงกลืนดังเอื๊อก สามสี่ที...ครูเพ็ญเงยหน้าขึ้นมา น้ำขาวๆ เหนียวยืดติดเป็นเส้นจากปากของแก                        
มันเปียกเป็นมันเยิ้มเต็มไปหมดหลังจากวันนั้น ผมเองก็รู้สึกเลยว่าได้ค้นพบอะไรบางอย่างเหมือนกับรู้สึกว่าเราโตกว่าเพื่อนๆ                          
ในโรงเรียนทุกคนผมกับครูเพ็ญ มีอะไรกันแทบจะทุกวันในตอนเย็นหลังเลิกเรียนจนผมจบ ม.6 ก็ไม่ได้ติดต่อแกอีกเลย                      
เพราะย้ายไปเรียนมหาลัยทางเหนือปีกลับมาได้ข่าวว่าแกไปเป็นครูที่อื่นแล้วจนบัดนนี้ผมก็ไม่เคยเจอแกอีกเลย                                                
แต่ยังจำความรู้สึกในวันนั้นได้ดีเสมอ ขอบคุณครูมากครับ.....ที่ได้สอนบทเรียนที่สำคัญกับการที่จะขยายแพร่เผ่าพันธุ์ของมนุษย์

rattasak2522 2011-10-03 12:39
ขอบคุณครับ

mm1958 2011-10-04 08:53
ขอบคุณครับ

sasom_001 2011-10-07 22:11
ขอบคุณนะครับ

เวอร์ชันเต็ม: [-- ทีเด็ดครูเพ็ญ --] [-- top --]