ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคารเหรียญ
ระดับ: ระดับแรกเกิด
รายละเอียดผู้ใช้ 

เย็ดกับน้า

ชอบกระทู้ไหนก็กดได้
ทั้ง Like และ +1 อัพเดท
ในหน้า Zeed5 Page ได้เลย
สวัดดีคับผมเป็นอีกคนหนึงทีคอยอ่านของคนอืนมาเยอะแล้ววันนี้ก็มาเล่าให้เพื่อนฟังกันคับรับรองเรื่องจริงร้อยเปอร์เซ็นคับเรามาเริมกันเลยคับเมื่อสงกรานร์ปีทีแล้วนี้เองผมก็ไปเล่นน้ำกับเพื่อนตามปกติคับประมาณบ่าย3โมงเย็นโทรศัพท์ของผมก็ดังขึ้นเป็นแม่ผมเองคับโทรมาบอกว่าให้กลับมาบ้านก่อนจะให้ไปรับน้าเปิลหน่อยผมก็ถามแม่ว่าน้าเปิลมาหรอแม่บอกว่ามาถึงท่ารถแล้วรีบๆไปรับน้าเร็วผมก้ไม่ได้คิดอะไรก้ไปรับน้าเปิลทีท่ารถนึกในจัยว่าแล้วผมจะจำน้าได้ป่าววะไม่เจอกันตั้งนานพอไปถึงคิวรถผมก็เดินหาน้าเปิลอยู่ๆก็มีผู้หญิงคนหนึ่งอายุประมาณ26ปีหน้าตาถือว่าสวยมากๆคับหน้าอกหน้าจัยโคตรใหญ่เลยประมาน36อะหรื่อเท่าๆของตั๊กบงกดเลยก็ว่าได้เทอพูดกับผมว่า"น้องติ๊กใช่ป่าวค่ะ"ผมก็ยังอึ้งอยู่กับหน้าอกของเทอเลยตอบแบบไม่ค่อยเต็มเสียงว่าใช่คับน้าเปิลป่าวคับผมเริมจำได้คับคร้ายคับคา"ใช่จ๊ะน้าเปิลเอง โตเป็นหนุ่มแล้วหล่อนะเรา ไปๆบ้านกันดีกว่าน้าเหนื่อยมากเลย"ผมก็พาน้าเปิลมาทีมอเตอร์ไซร์ของผมทีแต่งแบบว่าไว้ทุกสาวๆโดยเฉพาะปาดเบาะแบบคนซ้อนต้องลืนลงมาติดกับคนขับเลยละน้าเปิลก็ยิมๆกับผมนิดนึงแล้วก็ขึ้นรถผมก็ขับออกมาแล้วก็รู้สึกว่ามีอะไรนิมและใหญ่มากเบียดแผ่นหลังผมอยู่ผมงี้ควยแข็งขึ้มาเลยผมก็ขับมาเรื่อยจนถึงบ้านผมยังไม่กล้าลงจากก่อนเพราะควยผมมันยังแข็งอย่เลยน้าเปิลก็เดินเข้าบ้านไปแล้วก็นังคุยกับแม่ผมสักประมาณ1ทุ่มน้าเปิลก็ขอตัวไปอาบน้ำผมได้ยินก็คิดในจัยว่าจะแอบดูน้าเปิลอาบน้ำสะหน่อยผมก็ทำเป็นเดินผ่านประตูห้องน้ำก่อนแล้วค่อยแนบหน้ากับรูๆหนึงทีพอมองเห็นข้างในบ้างภาพทีเห็นตรงหน้าทำให้ควยผมแข็งจนจะระเบิดเลยคือน้าเปิลแก่กำลัเอามือถูหีแล้วก็ใช่นิ้วกับตัวเองอยู่ผมละอยากจะเข้าไปชวยจัยแทบขาดแต่ก็เข้าไม่ได้น้าเปิลร้องซี๊ดเบาๆทำให้ผมฟังแล้วได้อารมณ์มากคับน้าเปิลเริมครางดังขึ้นและก็หายจัยแรงขึ้นผมคิดในจัยว่าจะเสร็จแล้วละสิแล้วน้าเปิลก็กระตุก2-3ทีแล้วก็รีบอาบน้ำต่อผมรีบขึ้นห้องไปทำร้ายตัวเองทันทีคับแล้วก็ไปเจอชุดชั้นในของน้าเปิลพอดีคับผมไปหยิบมาแล้วก็เข้าห้องปิดประตูทันทีผมก็จินตนาการถึงน้าเปิลอยู่สักพักก็ปล่อยน้ำรักออกมาเต้มกกนของน้าเปิลเลยแล้วผมก็ได้ยินเสียงใครเดินอยู่หน้าห้องผมเปิดประตูออกมาดูก็เห็นหลังไวๆก็นึกว่าเป็นแม่เลยเอากกนของน้าเปิลไปเก็บทีเดิมแล้วก็ลงไปข้างงซึ่งตอนนี้แม่จัดโต๊ะอาหารเรียบร้อยแล้วก็เลยนั้งกินข้าวกันแต่ตอนนี้น้าเปิลเริมมองผมแปลกผมก็ไม่ได้สนจัยอะรัยก็กินข้าวต่อจนเสร็จแล้วแม่ก็บอกว่าคื่นนี้ให้น้าเปิลนอนห้องเดียวกับผมนะตอนนั้นควยผมเริมตื่นตัวอีกแล้วน้าเปิลก็เดินมาบอกว่าน้าขอนอนด้วยนะแล้วทำสายตาแปลกๆอีกผมก็ตอบไปว่าคับประมาณ3ทุมเราก็ขึ้นนอนกันผมจะนอนข้างล่างน้าเปิลก็บอกว่าขึ้นมานอนด้วยกันข้างบนก็ได้ผมก็ขึ้นไปนอนแต่ตอนนั้นควยผมเริมแข็งแล้วน้าเปิลก็เอาขามากายผมแล้วก็เปิดรูปแก่ให้ดูแต่ผมไม่ได้สนใจรูปหรอกคับผมสนใจนมแก่มากกว่าน้าเปิลมองผมแล้วยิ้มบอกว่าอยากกินนมหรอผมตกใจมากเลยตอบไปว่าเปล่าคับใจผมเต้นแรงมากน้าเปิลบอกว่าอยากเห็นป่าวผมนิ่งน้าเปิลเลยบอกว่าแก่เห้นนะเมือตอนเย็นนะติ๊กแอบดูน้าอาบน้ำแล้วก็ขึ้นมาชักว่าวบนห้องแล้วผมก็ได้ยินคำทีไม่คาดฝัน "ช่วยเย็ดน้าทีสิ"ผมเหมือนจะช๊อกเพราะใจผมเต้นแรงมากแล้วน้าเปิลก็เอามือมาจับควยผม"ใหญ่เหมื่อนกันนิ"น้าเปิลชักควยให้ผมเสียวมากเลยคับผมเริมถอดเสื้อของน้าเปิลออกแล้วก็ยกทรงออกสิ่งทีเด้งออกมาทั้งข้าวทังใหญ่นมแกสวยมากคับหัวนมยังออกชมพูแดงๆอยู่เลยผมเอมื่อบีบเครนเบาๆลิ้ก็เลียหัวนมน้าเปิลเริมหายใจแรงมีเสียงซีดเบาๆจับหัวกดลงไปกับหน้าอกแก่มื่อผมก็ล้วงลงไปข้างแล้วใช้นิ้วเขียติ่งเสีรยวของน้าเปิลน้าเปิลสายหีสู้มือผมผมจึงแยงนิวเข้าไปน้าเปิลร้องซี๊ดดดดดดดดยาวๆ"โอ๊ยยเสียวจังเลยหลานรักโอ๊ยแยงลึกๆเลยโอ๊ยซี๊ดดดดด"ผมถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกแล้วก็จัดการกัของน้าเปิลผมเอาควยถูกับหีของน้าเปิลเผือเรียกน้ำเงี่ยน โอ๊ยยยซี๊ดเย็ดน้าเลยสิน้าไม่ไหวแล้วซี๊ดดดดผมก็กดควยเข้าหีน้าไปแบบทีเดียวมิดเลยน้าเปิลร้องกรี๊ดดดเลยผวากอดผมแน่นเลยผมเริมซอยเบาก่อนเสียวมากคับหีน้าผมตอดดีมากผมแทบจะแตกเลยทีเดียวผมวอยแรงขึ้นน้าเปิลก็ครางดังขึ้นได้อารมณ์มากคับแล้วสักพักน้าเปิลก็ขึ้นควบผมแบบเมามันมากซี๊ดดดมันมากๆๆเลยโอ๊ยยอร่อยหีดีจังอ่าอาอา.......น้าจะเสร็จแล้วติ๊กโอ๊ยยยยผมจัน้าน้าเปิลพลิกเป็นท่าหมาแล้วเร่งซอยแรงๆเสียงดังลันห้องเลยคัโอ๊ยยยยยยผมจะออกแล้วน้าก็เหมื่อนกันซี๊ดดดดดดแรงอีกแรงๆเลยจะหลานจ๋าผมกระแทกอีก7-8ครังเราก้อเสร็จพร้อมกันซี๊ดดดดน้าออก..ออกแล้วอ้าผมก็ออกแล้วโอ๊ยยแล้วเราก็ฟุบลงกอดกันจากนันเราเอากันอีก2รอบหีน้าเปิลมันมากเลยคับโอ๊ยยยยย

ให้คะแนนบทความประเภท โพสต์ ตามความรู้สึกคุณ

สุดยอด

เศร้า

น่าตลก

แฮปปี้

โกรธ

เบื่อ

ผวา
ระดับ: ระดับแรกเกิด
ช่วยคอมเม้นด้วยนะคับ
ระดับ: ระดับบรรลุชั้นกลาง
มาฟังเพลง
ระดับ: ระดับบรรลุชั้นสูง

ตอบกลับโพสของ (tiksamui)
ตามนั้น น้องเอ่ย
ระดับ: Prevented
เยี่ยมเลยอยากลองกับน้าเธอบ้าง
ระดับ: ระดับมัธยม
thank
sudteelag
ระดับ: ระดับปริญญา
ขอบคุณครับ
ระดับ: ระดับประถม
ขอบคุณครับ
ระดับ: ระดับประถม
ขอบคุณครับ
ZEED5.COM(โจ)
ระดับ: ผู้ช่วยผู้ดูแล

ทำไปได้..ขอบคุณนะครับ
ระดับ: ระดับอนุบาล

ระดับ: ระดับบรรลุชั้นแรก
thanks Jaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
ระดับ: ระดับเซียน

ขอบคุณ
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:ใช่เลย
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป