ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคารเหรียญ
หัวข้อ : รวมเรื่องเสียว  แม่-ลูก-ป้า-แนวครอบครัว
ระดับ: ระดับแรกเกิด
รายละเอียดผู้ใช้ 

รวมเรื่องเสียว  แม่-ลูก-ป้า-แนวครอบครัว

ชอบกระทู้ไหนก็กดได้
ทั้ง Like และ +1 อัพเดท
ในหน้า Zeed5 Page ได้เลย
http://forum.soda-zaa.com/index.php

เอาไปบ่นไป

·              &n bsp;    เป็นเรื่องยากนะครับ กับคำว่า รสนิยม หากคุยเรื่องผู้หญิงขึ้นมาในกลุ่มละก็ ไม่มีอันพ้นเรื่อง*กันไปได้ ข้อถกเถียงก็มีไม่กี่ข้อหรอกครับ ผมเป็นแนวอนุรักษ์นิยม ชอบของแก่ๆ แม่ป้าๆ ไปเรื่อย จึงเป็นเรื่องตลกในกลุ่มไป พวกเพื่อนๆมันก็ชอบแนวเด็กๆ เอ๊าะๆ ไปตามประสา

·              &n bsp;    วันนี้แกล้งป่วยครับ เลยเก เรียนอีกตามเคย เพราะนึกได้ว่าตัวเองปวดหัว พาลไปตื่นเอา 3 โมงเช้า หิวข้าวมากครับ แต่ที่บ้านไม่ได้หุงไว้ และแม่ก็ออกไปทำงานตั้งแต่เช้า เลยถือถ้วยข้าวไปใบหนึ่ง เดินออกไปที่บ้านป้าของผมที่อยู่ข้างๆกันนั้นเอง

·              &n bsp;    ขณะขดข้าวใส่ถ้วย เสียงป้าก็แว่วขึ้นมา"เป็นอะไรอีกล่ะวันนี้ ไอ้ขี้ป่วย อาทิตย์นึงมึงไปเรียนกี่วันกันวะ ถ้าจบได้ก็เป็นเรื่องไสย์ศาสตร์ละมึง"เสียงแกแจ้วมาจากใต้ต้นมะม่วง "เอาน่าป้า มันเป็นเรื่องอนาคต ผมทำปัจจุบันให้ดีก็พอ"พลันก็ตักข้าวเข้าปาก และเคี้ยวอย่างเมามัน"ถุย! ไอ้ปราชญ์*ถอก วาจาเป็นเลิศนะมึง" ป้าผมคนนี้ปากแกเสียมาตั้งแต่จำความได้ แต่ก็ไม่ใช่ว่าผมจะไม่ชอบนะครับ ทำไมน่ะรึครับ ก็ปากที่ว่าเสียๆของแกน่ะแหละครับ ที่ทำให้ผมรู้จักกับคำว่าเสียวมาตั้งแต่เด็ก คือตอนเด็กๆแกเลี้ยงผมช่วยแม่ครับ จำความคร่าวๆ อย่างเวลาอาบน้ำให้ แกก็ชอบมาเล่น * ผมตลอด จนที่ติดตาติดความทรงจำก็คือแกเอาปากมาดูด*ผมนั่นแหละครับ ทำบ่อยเสียด้วย แต่ตอนนั้นมันเด็กครับ น้ำก็ยังแตกไม่ได้ ได้แต่เสียวๆ แต่ก็ชอบครับ ก็เพิ่งได้*กับแกมาเมื่อตอนอายุ16 เนี่ยแหละครับ โดนแกนี่แหละเปิดซิง และคนที่แกะเปิดหัว*ให้ ก็แกนี่แหละครับ แอบ*กันมาเรื่อย คือผัวแกเป็นเบาหวานครับ *ให้แกไม่ได้ แต่ตอนนี้ก็อยู่กินกันตามปกติครับ พอเผลอกัน ก็แอบมา*กับผมนี่แหละ อ้อ!หลังมานี่แกมีกิ๊กครับ เป็นลุงเก็บมะพร้าวอยู่ท้ายสวน รายนั้นก็ม่ายครับ อายุก็น่าประมาณ 60 กว่าๆ ก็ดีครับ ผ่อนภาระไปในตัว ช่วยๆกัน*ไป "ไม่เข้าสวนเหรอป้า"ผมแกล้งถามแก"ไม่"แกหันหลังตอบ"ไม่เงี่ยน....อ่ะเหรอ"แกล้งยิงมุ ขใส่"ไอ้สัตว์ ลามนะมึง กูพี่แม่มึงนะ"แกตอบแบบตามประสาแก"ระวังนะป้า ให้ลุงแก*มากๆ เดี๋ยว*เ*่ยวนะ *ลุงแกยิ่งเ*่ยวๆอยู่มั้ง"ก็ยังพูดหยอกแกไปเรื่อย พลางก็เดินไปนั่งข้างๆแกที่ใต้ต้นมะม่วง"เ*่ยวแม่มึงสิ แหกตาดู"พลันแกก็ถลกผ้าถุงลายดอกของแก เปิดพรึบขึ้น อวดโคก*อันอวบอูม ไร้ซึ่งแม้ขนสักเส้น "ลุงอยู่มั้ยป้า"ผมถามลองเชิง"ไปประชุมในเมืองตั้งแต่เช้าแล้ว"ผมวางจานข้าวลง แล้วล้วงมือเข้าชายผ้าถุงแก และคว้าหมับเข้าที่โคก*"เอาอีกแล้วมึง ยังแซวแหมบๆว่ากู*เ*่ยวอยู่ตะกี้"แกทำหน้าค้อนใส่"จับดูแล้วไม่เ*่ยวหรอกป้า ปีนี้ป้า 52 แล้วไม่ใช่เหรอ ผมนึกว่ากำลังจับ*เด็กอยู่นะเนี่ย เกลี้ยงดีจัง"ผมแกล้งตะล่อมแก"หวานอีกแล้วมึง *กูมั้ยล่ะ ไม่ได้*มา 2 วันแล้ว"ผมไม่รอช้า จูงแขนแกไปที่ดงกล้วย ข้างห้องน้ำ"เฮ้ย!จะเอาเลยเหรอ ขอกูล้าง*ก่อน"แกพูดขัด ขณะที่ผมยกชายผ้าถุงแกขึ้น"ล้างทำไมป้า ยังงี้แหละสดดี"และผลักให้แกหันหน้าเข้ากอกล้วย"เอาเหอะ แล้วแต่มึง"ผมรูดซิบกางเกง และงัด*ออกมา มันแข็งจนปวดไปหมด ผมชัก 4-5 ทีหัว*ก็บานแดง แท่งลำชี้ตั้งพร้อมจะ*เต็มที่ "โก่งอีกหน่อยป้า เดี๋ยวผมจะกอดเอวเด้า"มือผมก็ม้วนชายผ้าถุง และเหน็บไว้ที่เอวแก อวดให้เห็นถึงบั้นท้ายอันขาวโพลน โคนขาอันอวบแน่น แกเป็นคนหุ่นเจ้าเนื้อ 38-34-40 หุ่นบ้านๆ ผมดัดตามแบบคนแก่"ถ่างขาสิป้า"ผมก้มส่องดูตรงส่วนหว่างขาจากทางด้านท้าย ร่องแคมที่คว่ำโค้ง อูมเท่าฝ่ามือ กลีบคล้ำปิดสนิท ความเกลี้ยงเกลา แสดงให้เห็นรอยแตกลายงาที่กลีบแคม"ป้า*เริ่มเ*่ยวๆแล้วจริง แตกลายเลยป้า"แกหันหน้ากลับมา"*เถอะไอ้ห่านี่ กูจะได้ไปทำงานทำการ ติโน่นตินี่ กูไม่ใช่สาวนะโว้ย มันจะได้ตึงถึงใจมึง"แกก็บ่นโวยวาย ตามประสาแก มือซ้ายผมลูบไล้ที่ตูดอันยวยย้อยของแก บีบคลึง อย่างนุ่มมือ และลูบเลื่อนไปที่สะโพกที่ผายใหญ่ สองมือก็กอดที่เอวของแก และทาบลำ*ไว้ที่ร่องตูด พร้อมกับไถขึ้นไถลง"เสียวจังป้า ตูดป้านิ่มจัง"แกเงียบกริบไม่พูดอะไร"ผมจับ*ตั้งลำ จ่อไปที่รอยผ่าแยกยาว กรีดหัวแดงไปตามร่อง ขึ้นๆลงๆซ้ำๆ"อูยยยย....ขากูสั่นแล้วนะ...อืยยย.....กูเสียว....ฮือออ....แทงเลยๆ"ผม ค่อยๆกดหัว*เข้าส่วนท้ายของร่องที่เผยอออกนิดๆ"กูขนลุกหมดแล้ว   แทงเข้ามา ฮูยยยย...ซี้ดสสส"แกพูดด้วยเสียงเริ่มกระเส่า และขาสั่นเริ่มแรงขึ้น"เดี๋ยวนี้น้ำเมือกไม่ค่อยออกเลยนะป้า ผมดัน*เข้ายากจัง"ผมดันลำ*พรวด มันพืดเดียวเข้าไปเลยสุดลำ"อู....อู...ฮู....ฮือสสส....เสียว"ผมเริ่มขยับเอวช้าๆ"เอ อป้า มันแฉะๆข้างในนะ เริ่มจะลื่นแล้วป้า"ผมเริ่มซอยเอวถี่ขึ้น"ซี๊ดสสสส...เสียวว่ะ....อูยสสส"ป้าแกสูดปา ก พร่ำว่าเสียว"*ป้ายัง*ได้มันส์*อยู่เลย"ผมกอดเอวแกแน่น และกะเด้าซอยบั้นเอว เป็นจังหวะ"ปั้บๆๆๆๆๆๆ"เสียงหน้าขาผมกระทบกับบั้นท้ายแก"โอ้ย....อูย...ฮื่อๆๆๆ...จุ ๊ๆๆๆๆๆ....ฮ่าสสสสสส....เสร็จๆๆๆ...ฮ่ะส์ๆๆๆๆ..ซู๊ดสสสส...น้ำกูแตกแล้ว...อ่ะส์ๆๆๆ. ....ฮื่อสสสสส"เสียงแกกระเส่า มือแกเกาะต้นกล้วยแน่น ขาเกร็งแข็ง นิ้วเท้าเ*ยดเกร็งหงิกงุ้ม ปากก็สูด ซี๊ดซ้าด ตาหลับปี๋"ผมจะเสร็จแล้ว แตกในเลยนะป้า เดี๋ยวไปล้างเอานะป้า"ผมซอยเอวถี่ยิบ"ปั๊บๆๆๆๆๆๆๆ"เนื้อตีเนื้อดังลั่นป่ากล้วย"โอ๊ย! ....หูว์สสสสสส....กูเสียวชิบหายเลย...เสียวแล้วๆๆๆๆ....เบาก่อนไอ้ห่าเอ้ย....ฮื่อส สสสส...อูยสสส"ผมเร่งชุดสุดท้าย"โอ้ส! ....ฮ่าสสสส"ผมฉีดน้ำใส้*ป้าสุดแรง"ฮื่อ...อูยยยยยย....ฮ่าส์..ฟ้าเหลืองเลยกู"เสียง ป้าพึมพำ และทรุดตัวลงนั่งยอง"*แดงแป๊ดเลยนะป้า"ผมมองไปที่หว่างขาแก เห็นแคม*แกเป่ง แดงระเรื่อ น้ำเมือกขาวฟูอยู่เต็มรอยแยก"หมดแรงเลยไอ้หลานเลว เด้ากูซะแสบ* แดกข้าวเยอะแรงเลยเยอะเนาะมึง  แม่ง...แดกข้าวกู แดกเสร็จ*กูอีก"แกบ่นไป"อ้าว!ก็คนหุงข้าวมันน่า*นี่หว่า...*ขั้นเทพเลยนะป้าเนี่ย"ผมแกล้งยอแก พร้อมกับใส่กางเกง"โอ๊ย!แม่งแสบ*ชิบ เดี๋ยวกูไปล้าง*ก่อน อย่าลืมเก็บจานข้าวที่ต้นมะม่วงล่ะมึง อย่าเป็นแต่แดก ทำตัวให้ดีกว่าหมาหน่อย"แกบ่นอย่างลืมเหนื่อย"ก็นี่แหละหมา ก็ขนาดตะกี๊ยัง*ท่าหมาอยู่ไง"ผมย้อนแก"เออ  ไอ้สัตว์ เ*้ยจริงๆมึงเนี่ย"แกพึมพำ พร้อมกับเดินขโยกเข้าไปในห้องน้ำ ถอดผ้าถุงนั่งยอง ล้าง* พร้อมกับตะโกนถามผม"พรุ่งนี้จะป่วยอะไรดีล่ะมึง  กูจะได้ล้าง*รอ แม่ง พอให้*แล้วเสือกติดกูจัง โรงเล่าโรงเรียนไม่ไป ไอ้หน้า*!"ผมก็ยิ้มให้แก...โฮ้..ปากแกสุดยอดจริงๆ
ให้คะแนนบทความประเภท โพสต์ ตามความรู้สึกคุณ

สุดยอด

เศร้า

น่าตลก

แฮปปี้

โกรธ

เบื่อ

ผวา
Dead Man
ระดับ: ระดับบรรลุชั้นสูง

โอ้ส! ....ป้านะป้า
กบ..อ๊อดๆๆๆ
ระดับ: ระดับบรรลุชั้นกลาง

thank you
ระดับ: ระดับมัธยม
thank kab.........
sudteelag
ระดับ: ระดับปริญญา
ขอบคุณครับ
ระดับ: ระดับบรรลุชั้นแรก
ปากแกนี่จริง
mintz

ระดับ: ระดับประถม
javascript://javascript:// สุโค่ยๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณ
โอ้ ลัล ล้า
ระดับ: ผู้ดูแลกระดานข่าว

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ
wisperสวัสดีทุกท่าน , ยินดีต้อนรับค & ..
ระดับ: ระดับบรรลุชั้นสูง

ตอบกลับโพสของ (deawsoda)
thank you
ขอขอบคุณทุกกำลังใจ

ที่เข้ามาติชมครับ

ระดับ: ระดับอนุบาล
ขอบคุณครับ
ขอบคุณมากครับ
ขอบมากคุนนะคับ
โหด ดี จัง ป้า

ชอบมาก
ระดับ: ระดับเซียน

ขอบคุณ
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:ใช่เลย
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป