ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคารเหรียญ
ZEED5 [AoF]
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ

รายละเอียดผู้ใช้ 

เรื่องตื่นเต้น

ชอบกระทู้ไหนก็กดได้
ทั้ง Like และ +1 อัพเดท
ในหน้า Zeed5 Page ได้เลย
ผมมีเรื่องประสบการณืเสียวๆมาเล่าให้เพื่อนๆฟังกันครับเป็นเรื่องของแฟนผมเอง ผมกับแฟนอาศัยอยู่ทาวน์เฮ้าแห่งหนึ่ง บ้านใกล้ๆกันเป็นน้องนักศึกษาทั้งคู่เป็นแฟนกันน้องผู้หญิงชื่อ แตน น้องผู้ชายชื่อนัท ทั้งคู่พึ่งเข้ามาอยู่ได้ไม่นาน น้องแตนเป็นคนที่เข้ากับคนได้ง่ายเธอจึงสนิทกับแฟนผมได้อย่างรวดเร็ว วันหนึ่งน้องแตนเอาโน๊ตบุคมาให้ผมลงโปรแกรมให้ ทำให้ผมได้รู้ว่าน้องนักศึกษาทั้งคู่นิยมการสวิงกิ้งหรือการแลกเปลี่ยนคู่รวมทั้งการเล่นเซ็กซ์หมู่ ผมเลย @ เมลล์น้องแตนไปโดยที่เธอไม่รู้ว่าเป็นผม เธอก็รับ @ และเริ่มติดต่อคุยกันมาเรื่อยๆ จนวันหนึ่งขณะที่กำกังคุยกันอยู่นั้นน้องแตนก็พูดถึงเรื่องแฟนผมขึ้นมาว่า ตอนนี้เธอกำลังหมายตาเพื่อนบ้านข้างๆว่าจะทำยังไงให้มาเล่นเซ็กซ์หมู่ด้วยกัน ผมได้ฟังก็ตื่นเต้นมากเพราะเคยแอบคิดไว้เหมือนกันว่าอยากจะเห็นแฟนตัวเองมีเซ็กซ์กับคนอื่นแต่ก็ไม่กล้าเอ่ยปากสักทีกลัวโดนด่าพอน้องแตนพูดมาอย่างนั้นผมก็เลยถามไปว่าทำไมถึงอยากให้เพื่อนบ้านมาเล่นเซ็กซ์หมู่ด้วยกัน แล้วเค้าจะยอมหรือ น้องแตนก็บอกว่า พี่อุ้ม (ชื่อแฟนผม ) หุ่นดีแฟนน้องแตนเค้าชอบ ผมถามว่าแล้วเค้าจะยอมหรือ เค้ามีแฟนหรือปล่า น้องแตนก็เล่าว่ามีแฟนแต่ไม่ค่อยได้อยู่บ้าน (ผมต้องไปบริการลูกค้าต่างจังหวัดบ่อย) ผมเลยถามว่าแล้วจะทำยังไงน้องแตนก็บอกว่าตอนนี้กำลังเริ่มแผนขั้นต้นผ่านไปด้วยดือการไปตีสนิทกับแฟนผม ผมเลยถามว่าแล้วจะทำไงต่อเธอเลยบอกว่ากำลังจะดำเนินแผนต่อไปคือ อาทิตย์หน้าน้องแตนกับแฟนจะต้องไปทัศนศึกษาและจะใช้การไปครั้งนี้ให้เป็นประโยชน์ ผมถามว่ายังไงน้องเค้าบอกว่าจะฝากกุญแจไว้ที่แฟนผมให้เข้าไปให้อาหารปลาทอง(น้องเค้าเลี้ยงปลาทองไว้) โดยตู้ปลาตั้งอยู่ข้างๆทีวีในห้องรับแขกผมก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดี น้องเค้าบอกว่านี่แหละจะเป็นการเริ่มทดสอบว่าแฟนผมมีความต้องการทางเพศเป็นยังไงโดยน้องเค้าจะแกล้งวางแผ่นซีดีหนังเอ็กซ์ หนังสือเกี่ยวกับเรื่องเซ็กซ์และการสวิงและที่สำคัญจะมีรูปที่แฟนน้องแตนกำลังเย็ดกับผู้หญิงคนอื่นวางอยู่ด้วยโดยจะเน้นให้เห็นควยน้องนัทแบบจะๆ น้องแตนบอกว่าทีนี้ถ้าแฟนผมเห็นแล้วสนใจดูก็จะสามารถดำเนินการขั้นต่อไได้แต่ถ้าแฟนผมไม่สนใจก็เป็นอันว่าคงไม่มีหวัง ผมถามว่าแล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าแฟนผมสนใจหรือดูของเหล่านั้นหรือเปล่าเธอก็บอกว่าก็จะตั้งกล้องวงจรปิดแอบบึนทึกภาพไว้และแล้ววันที่น้องแตนดำเนินแผนการก็มาถึงเย็นวันอาทิตย์เธอก็เอากุญแจบ้านมาฝากแฟนผมไว้และบอกให่ช่วยเลี้ยงปลาให้หน่อยเธอต้องไปทัศนศึกษาอาทิตย์นึงซึ่งแฟนผมก็รับปากผมตื่นเต้นมากคืนนั้นเลยเย็ดแฟนไปสามครั้งเธอถามว่าไปคึกอะไรมาผมบอกว่าไม่มีไรและเหตุการณ์ก้ผ่านไปหนึ่งอาทิตย์จนวันจันทร์ผมมีโอกาสคุยแชทกับน้องแตนก็ชวนคุยถึงเรื่องนั้นเธอก็เล่าให้ฟังว่าทุกอย่างไปได้สวยไม่นานแฟนผมคงมาเล่นเซ็กซ์หมู่กับเธอแน่นอนผมถามว่ามั่นใจได้อย่างไรเธอบอกว่า พี่อุ้มดูหนัง หนังสือและโดยเฉพาะรูปที่น้องนัทเย็ดผู้หญิงคนหนึ่งทุกวันแถมยังเอารูปที่น้องนัทโชว์ควยแบบจะๆรูปหนึ่งไปด้วย ผมเลยถามว่าแล้วจะทำไงต่อไปน้องแตนบอกว่าก็จะเริ่มรุกมากขึ้นโดยเธอจะชวนแฟนผมคุยถึงเรื่องบนเตียงตามประสาผู้หญิง แล้วก็มีแผนอะไรของเธออีกหลายอย่างแต่ที่สำคัญเธอบอกว่าจะหาโอกาสชวนแฟนผมมากินเหล้าที่บ้านเธอแล้วเปิดหนังเอ็กซ์ดู ถ้าแฟนผมยอมดุด้วยก็จะเริ่มแผนเด็ดในครั้งถัดไปโดยการชวนเพื่อนๆที่นิยมชอบการสวิงมาเที่ยวที่บ้านจัดฉากการสวิงให้แฟนผมดูยั่วให้แฟนผมเงี่ยนเต็มที่ทีนี้ก็เรียบร้อยถ้าทุกอย่างเป็นไปตามแผน ผมเลยถามว่าแล้วแฟนเค้าละ(ชึ่งก็คือผมเอง) น้องแตนบอกว่าจะแอบใส่ยานอนหลับให้กิน และทุกอย่างก้ดำเนินไปผมก็คุยกับน้องแตนและรู้ความคืบหน้ามาตลอดจนน้องแตนบอกว่าจะดำเนินตามแผนวันเสาร์ที่จะถึงนี้ พอถึงเย็นวันเสาร์ทุกอย่างก็ดำเนินไปตามแผนที่น้องแตนวางไว้โดยเธอมาชวนผมกับแฟนไปงานวันเกิดเธอที่บ้าน ตอนที่แฟนผมกำลังอาบน้ำผมโทรไปบอกเพื่อนว่าถ้าผมโชว์เบอรไปให้มันโทรเข้ามาเบอร์แฟนผมแล้วบอกว่ามีงานด่วนผมต้องไปทำ ทุกอย่างก็เป็นไปตามแผนแฟนผมเลยต้องไปงานบ้านน้องแตนคนเดียว ผมรีบไปหาทางแอบดูเหตุการณืในบ้านน้องแตนโดยการแอบเข้าทางหลังบ้านที่ผมเตรียมการไว้ก่อนแล้วโดยการแอบปลดกลอนหน้าต่างห้องเก็บของไว้ จากในห้องนี้ซึ่งอยู่ใต้บรรไดสามารถมองเห็นห้องรับแขกได้ ถายในห้องมีคนอยู่ 7 คนรวมทั้งแฟนผมโดยอีกสี่คนน่าจะเป็นคนที่น้องแตนเตรียมมาตามแผนโดยทั้งหมดนั่งกันอยู่ที่โซฟา น้องแตนนั่งอยู่กับแฟนผม น้องนัทนั่งอยู่กับผุ้หญิงคนหนึ่งอีกมุมนึงก็มีผู้ชายสองคนนั่งประกบผู้หญิงผมยาวคนหนึ่ง ทั้งหมดนั่งคุยกันไปดื่มเหล้ากันไปน้องแตนชวนแฟนผมชนแก้วบ่อยๆจนเธอคงเริ่มจะเมานิดๆสักพักเธอคงอยากไปห้องน้ำผมเห็นน้องแตนพาเธอไปพอแฟนผมกับน้องแตนไปห้องน้ำ น้องนัทก็บอกว่าทำตามแผนเลย ทั้งหมดก็เริ่มมีเซ็กซ์กันโดยผู้หญิงผมยาวดูดท่อนควยให้ผู้ชายคนหนึ่งโดยที่ผู้ชายอีกคนก็เย็ดเธอจากด้านหลัง ส่วนน้องนัทนั่งให้ผู้หญิงอีกคนชักว่าวให้อยู่ที่โซฟา ผมเห็นควยน้องนัทเต็มตามันทั้งใหญ่ทั้งยาวหัวบานสีแดงเป็นมัน สักพักแฟนผมกับน้องแตนก็กลับมาแฟนผมพอเห็นภาพตรงหน้าก็ยืนตัวแข็งมองภาพตรงหน้าตาไม่กระพริบน้องแตนจึงจูงมือเดินเข้าไปดูผู้หญิงผมยาวที่โดนเย็ดอยู่แล้วก็เดินมาหาน้องนัทแฟนผมมองดูควยน้องนัทหน้าเธอแดงกล่ำน้องแตนให้แฟนผมนั่งใกล้น้องนัทผู้ชายคนที่ให้ผู้หญิงผมยาวอมควยอยู่ก้เดินมาจูงมือผู้หญิงที่ชักว่าวให้น้องนัทแล้วพาไปเย็ดอีกมุมหนึ่ง ตอนนี้ในห้องจึงมีผู้หญิงสองคนโดนเย็ดอยู่ น้องแตนกับแฟนผมนั่งขนาบน้องนัทคนละข้างน้องแตนเอื้อมมือมาดึงมือแฟนผมให้จับควยน้องนัทตอนแรกเธอก็อิดออดแต่สักพักก็ชักว่าวให้น้องนัทน้องแตนเห็นว่าแฟนผมคงพร้อมที่จะโดนเย็ดแล้วก็ลุกขึ้นเดินอ้อมมานั่งข้างแฟนผมช่วยถอดเส้อแฟนผมออกจนเหลือแต่เสื้อชั้นในกับกระโปรงน้องนัทไม่รอช้าประกบจูบปากแฟนผมตอนนี้แฟนผมเลยเอนตัวพิงน้องแตนตัวอ่อนระทวยน้องแตนถอดเสื้อในแฟนผมออกสองเต้าอวบจึงปรากฏแก่สายตาน้องนัทที่ก้มลงซุกหน้ากับเต้าอวบแฟนผมโดนน้องแตนกับแฟนเธอรุมปลุกอารมณ์จนกู่ไม่กลับอมควยให้น้องนัทโดนน้องนัทเย็ดครางลั่นห้อง น้องแตนถ่ายคลิปเก็บไว้ตลอด หลังจากนั้นแฟนผมก็มาให้น้องนัทเย็ดแทบทุกวัน ท่าทางจะหลงควยน้องนัทเสียแล้ว
ให้คะแนนบทความประเภท โพสต์ ตามความรู้สึกคุณ

สุดยอด

เศร้า

น่าตลก

แฮปปี้

โกรธ

เบื่อ

ผวา
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:ใช่เลย
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป