ประยุกต์ใช้โพสล่าสุดโพสสำคัญเครื่องมือสมาชิกสถิติฟอรั่มธนาคารเหรียญ
ZEED5 [AoF]
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ

รายละเอียดผู้ใช้ 

น้องบี หีบาน

ชอบกระทู้ไหนก็กดได้
ทั้ง Like และ +1 อัพเดท
ในหน้า Zeed5 Page ได้เลย
ผมมีแฟนคนนึงฃึ่ง ผมรักมากเลยครับ เธอชื่อ บี คับ บีเป็นคน น่ารักครับ ขาว หมวย หุ่นดี คับ นมเป็นนม ตูดเป็นตูด ขาวขนาดเห็นเส้นเลือดข้างในเลยล่ะ เธออายุ 16 เท่าผม มีคนมาจีบตลอดเลย ทั้งๆที่เธอยังเป็นแฟนผมอยู่ เธอค่อนข้างจะหวงตัวคับ ไม่ยอมเอากะผม ผม ก็ทน กะว่า สักวันละ ผมเข้าออกบ้านเธอได้ตลอดเวลาคับ วันนึงผมว่างๆ จึงเข้าไปบ้านเธอ หาที่ๆผมคิดว่าแอบดูได้เพราะหุ่นเธอทรมานใจผมเหลือเกิน เห็นรูระบายอากาศอยู่ข้างบนเลยปีนดู เห็นแต่ช่วงบนคับ ผม เดาว่านมเธอน่าจะอยู่แนวนี้พอดี แล้ววันนั้นก็มาถึง เป็นวันเสาร์ ผมไปบ้านเธอแต่เช้า เธอยังไม่อาบน้ำ เข้าล็อกผม ผม เลยไล่เธอไปอาบน้ำ แล้วผมก็ทำตามสูตร ปีนดู เห็นคับ ผมเห็นเธอนั่งอยู่บนโถส้วม อ่านหนังสืออยู่ ผมแทบช้อค เพราะ ผมเห็นนมเธอเต็มๆ ทั้งยวง สองเต้ามันใหญ่มากสำหรับเด็กอายุ16ปี อย่างนี้ เธอบอกว่า ประมาณ35-36ได้ หัวนมเธอสวยมาก รับกับขนาดของเต้าเธอได้พอดี หัวนมเธอออกสีชมพูแดงระเรื่อ เลย ผมยืนดูจนเธอลุกไปอาบน้ำ ผมจึงกลับมานั่งข้างล่าง นึกภาพนมเธอ พยาม คิดทำไงถึงจะดูจิ๋มเธอให้ได้ จนวันต่อมา เธอไม่อยู่บ้าน ผมก็เลยสำรวจอีกที เจอที่ตรงขอบประตูและเห็นหมดทั้งห้องน้ำเลย ผมได้ใจอีก แล้ววันดีก็มาถึงอีกแล้ว พอเลิกเรียนปุ้ป ผมอาสามาส่งเธอที่บ้าน กินข้าวบ้านเธอแล้วรอเธอไปอาบน้ำ ทีแรกเธอไล่ผมกลับบ้านก่อนแต่ผมบอกง่วงนอนขอนอนพักแล้วค่อยกลับ เธอบอกok. เข้าทางผมอีก ผมรอฟังเสียงเธอเดินเข้าห้องน้ำ พอมีเสียงล็อกกลอนปั้ป ผมประจำที่ทันที แนบสายตาเข้ากับที่เสียวของผม พอสายตาผมจับที่เป้าหมาย ผมแทบจะพังประตูห้องเข้าไปเลย เพราะผมเห็นเธอนั่งอยู่ที่ส้วม ใส่เสื้อชั้นในอยู่ตัวเดียว ผมหัวใจแทบระเบิดเลยครับ เมื่อเธอถ่างขาออก ผมเห็นหมอยเธอ เยอะมากเลยคับ แล้วเธอก็ถอดเสื้อในออกอีก เห็นนมเต้างามทั้งสองอีกครั้ง เธอเอาที่ฉีดน้ำฉีดที่จิ๋มเธอ พอขนเธอเปียก ผมเห็นจิ๋มเธอชัดเลยคับ ผมเพ่งสายตามากขึ้นอีก เห็นเม็ดเธอยื่นออกมานิดนึง มันเด่นชัดท่ามกลางดงขนเธอ แล้วเธอก็ถ่างขาออกกว้างเลยคับ ทีนี้ผมห็นเม็ด***เธอชัดกว่าเดิมอีก หีเธออ้าออกเล็กน้อย เธออ่านหนังสืออยู่ สักพักเธอเอาที่ฉีดน้ำฉีดเข้าไปในช่องคลอดเธอเลย เธอวางหนังสือแล้วเอามือมาจับเต้างามของเธอบีบเค้นอย่างมีอารมณ์ ผมใจเต้นตูมตามเลย เห็นแฟนตัวเองช่วยตัวเองอย่างนี้ ผมคิดเลยว่าต้อง ***เธอให้ได้ เธอยังเล่นเสียวอยู่ ผมนึกในใจ เธอน่ารักขนาดนี้ แต่ที่จริงก็เงี่ยนเหมือนกันล่ะ ผมดูเธอจนเธอถึงจุดสุดยอด ตัวเธอสั่นระริกเลยครับ แล้วเธอก็แหกขาออกอีก ผมเห็นหีเธอบานออกมากกว่าเดิมอีก ผมมีอารมณ์โคตรมากเลยคับ เพราะจิ๋มเธอมันปลิ้นออกมาเย้ายวนผม ดูแล้วไม่เข้ากับหน้าตาอันน่ารักของเธอเลย เม็ด***เธอมันเหมือนจะบอกผมว่าให้เข่ามาเสียบได้แล้ว ผมคิดเป็นไงเป็นกันเคาะประตูห้องน้ำเธอตกใจถามว่าใคร บอกผมเอง จะกลับบ้านเลยกะมาลาก่อน เห็นเธอนุ่งกระโจมอก กำลังจะเปิดประตูออกมา พอกลอนหลุด ผมผลักประตูไปดูดปากเธอทันที เธอดิ้นใหญ่เลย มือผมจับไปทั่วตัว ทั้งนมทั้งร่องเธอ เธอเริ่มอ่อนแรงลงผมดูด หัวนมเธอ เธอคราง อา… เป็นจังหวะ หัวนมเธอสวยมาก ผมเลิ่อนลิ้นผม ไปที่หีเธอ ตวัด เลียเม็ดเธอ รูดเข้าไปในร่องเธอด้วย เธอร้องลั่น ผมสะใจมาก เพราะดาวในร.ร. กำลังถูกผมแหกหมดทุกรู พอได้จังหวะผมเอา***อันเขื่องจ่อที่หีเธอ ค่อยๆดันเข้าไปเธอร้องเจ็บๆ ผมไม่สน เสียบเต็ม*** เธอกรี๊ดลั่นบ้าน เธอน้ำตาไหลเลย ผมฃอยยิกๆเลย เธอร้องไม่เป็นภาษาแล้ว ผมมองดูหีเธอผลุบเข้าออก ตาม***ผม ฃอยนานมาก สักพักเธอเกร็งแล้วก็กระตุก ผมจึงเร่งตามมั่ง อีก15นาทีผมแตกคารูเธอเลยผมหมดแรงเลย พอถอน***ออกมา เห็นหีเธอเป็นรูโบ๋เลย ผมเลยแหกหีเธอดูอีก เธอหมดแรงห้ามผมแล้วคับ รูข้างในสีชมพูเลย เธอร้องไห้ต่อว่าผม ผมบอกผมรักเธอมาก เธอก็เงียบ ผมถามชอบไหมเธอบอกชอบแต่ก็เจ็บ คราวหลังผมเอากล้อง vdo มาถ่ายเลย เธอห้าม ผมไม่สน ถ่ายเธอหมดทุกฃอกทุกมุม ทั้งนม หัวนมเธอ ผมถ่ายหมดทุกท่า ทุกรูจนผมสะใจ แล้วก็ถ่ายตอนเอากันอีก เอาเสร็จ ผมบอกจะโกนขนให้ เธอไม่ยอม ผมเอานิ้วบี้***เธอ เธออ่อนแรงอีก ผมเลยโกนเลย เธองอนปล่อยผมโกนจนหมด ผมถ่ายตอนโกนด้วย เหลือแต่ หีเธอทั้งยวง ผมชอบมากเหมือนของเด็ก ต่างตรงที่จิ๋มเธอปลิ้นออกมา ทั้งเม็ด ทั้งแคมนอกแคมใน มันบานออกมาหมด เธอให้ผมสัญญาว่าจะไม่ให้ใครดู เธออายมาก บอกไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ที่ไหน ถ้าเพื่อนผมรู้ ผมบอกok เพราะไม่อยากให้ใครเห็นหีแฟนผม ผมเก็บไว้อย่างดี จนเราเลิกกัน ผม เลยเอาไปให้เพิ่อนผมดู เพื่อนผมบอกสุดยอดเลย มันบอก1ใน10ตัวท้อป ของร.ร. เห็นทุกอย่างเลย ทั้งหีทั้งนม มันถามผม เอาเธอบ่อยไหม ทำไมหีเธอบานออกขนาดนั้น ผมบอกไม่บ่อย มันขอยืม vdo ไปดู อาทิตย์นึง พอดีผมมี copy ไว้อยู๋แล้วเลยให้มันไปดู พอดีช่วงนั้นปิดเทอมอยู่ พอครบ ผมไปทวงมัน มัน บอกโทษทีเพื่อนมันมาบ้านแล้วติดใจอีก ยืมไปดูต่อ ป่านนี้ผู้ชายทั้งชั้นคงเห็น นมกะหี สาวสุด pop ของระดับไปแล้ว ผมอึ้งไปเลย ผมกะให้ฃี้ผมดูคนเดียว แต่ตอนนี้ ทั้งระดับคงนั่งว่าวดู นม กะรูขุมขนของเธอทุกรู เรียบร้อย ผมทำใจบอกมัน ห้ามไม่ให้พวกผู้หญิงรู้เด็ดขาด สงสารเธอหน่อยเถอะ มันบอก ok ตอนนี้เปิดเทอมแล้วไม่รู้ มีใครรู้บ้าง ผมได้แต่ภาวนาอย่าให้คนรู้เยอะ สงสารเธอครับ น้องบีหีบาน (อดีต)สุดสวยของผม ณ. ร.ร. มัธยม ชื่อดังแถวสยาม โชคดี.
ให้คะแนนบทความประเภท โพสต์ ตามความรู้สึกคุณ

สุดยอด

เศร้า

น่าตลก

แฮปปี้

โกรธ

เบื่อ

ผวา
ZEED5.COM(โจ)
ระดับ: ผู้ช่วยผู้ดูแล

ชอบกระทู้ไหนก็กดได้
ทั้ง Like และ +1 อัพเดท
ในหน้า Zeed5 Page ได้เลย
ขอบคุณนะครับ
ระดับ: Prevented

ขอบคุณมากครับ
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

ถาม-ตอบ
ข้อความในภาพนี้เขียนว่าอะไร ? คำตอบคือ:ใช่เลย
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับถัดไป